ஐ.எஸ்.ஐ.எஸ்-ன் வழியில்….அடுத்தடுத்து அரங்கேறிய தலைதுண்டிப்பு (வீடியோ இணைப்பு)

144
[
இஸ்ரேலுக்கு உளவு பார்த்தாக கூறி எகிப்தை சேர்ந்த தீவிரவாதிகள், 3 பேரின் தலையை துண்டித்து கொடூரமாக கொலை செய்துள்ளனர்.எகிப்தின் சினாய்(Sinai) மாகாணத்தில் இயங்கி வரும் அன்ஸார் அல்-மக்தஸ் (Ansar Beit al-Maqdis) (ஏ.பி.எம்.) என்ற பயங்கரவாத அமைப்பு இஸ்ரேலுக்கு உளவு பார்த்ததாகக் கூறி 3 பேரின் தலையை துண்டித்துள்ளனர்.மேலும் எகிப்து ராணுவத்துக்காக பணியாற்றியதாக கூறி மற்றொருவரை துப்பாக்கியால் சுட்டுக் கொன்றதுடன், அந்த காணொளியை இணையதளத்தில் வெளியிட்டுள்ளனர்.

இந்த காணொளியில் தீவிரவாதிகளிடம் சிக்கிய 4 நபர்களில், தலை வெட்டப்பட்ட 3 பேர் தாங்கள் இஸ்ரேலுக்காக உளவு பார்த்ததாகவும், சுட்டுக் கொல்லப்படுவதற்கு முன்னதாக இருந்த அந்த மற்றொரு நபர், தாம் எகிப்து ராணுவத்துக்காகப் பணியாற்றியாதவும் ஒப்புக்கொள்வதைப் போலான காட்சிகள் இடம்பெற்றுள்ளன.

இந்நிலையில் இந்த தீவிரவாத அமைப்பு ஐ.எஸ்.ஐ.எஸ்-யுடன் இணைந்துள்ளதாகவும், அந்த அமைப்பின் செய்தி தொடர்பாளர் அபூ முகமத் அல் அதானி (Abu Muhammad al-Adnani) சொல்படியே எகிப்திய தீவிரவாதிகள் செயல்படுவதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

SHARE