42 ஆவது வருடாந்த அணிக்கு ஏழு பேர் கொண்ட ஹொக்கி போட்டி

33
வர்த்தக நிறுவனங்களுக்கிடையிலான 42 ஆவது வருடாந்த அணிக்கு ஏழு பேர் கொண்ட ஹொக்கி போட்டி 21ம் திகதி ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 8 மணிக்கு பி.சரவனமுத்து விளையாட்டு அரங்கில் இடம்பெறும் என சங்கத்தின் தலைவர் மஞ்சுல விஜயமான்ன தெரிவித்தார்.

இப் போட்டி தொடர்பான செய்தியாளர் மாநாடு அண்மையில் கொழும்பில் இடம்பெற்றது.

அவர் அங்கு மேலும் தெரிவித்ததாவது:

இப்போட்டிக்கு பிரதம அதிதியாக இலங்கை இரானுவ ஹொக்கி சங்கத்தின் தலைவர் மேஜர் ஜெனரல் சவேந்திர சில்வாவும் அதிதியாக டி. எச். எல் நிறுவனத்தின் சந்தைப்படுத்தல் முகாமையாளர் சஜித் மடஹேவா ஆகியோர் கலந்து கொள்கின்றனர்.23 அணிகள் பங்கேற்கும் இந்த தொடரில் 6 பிரிவுகளாக இடம்பெறவுள்ளது.இச்சுற்றுத் தொடருக்கு பீப்பள்ஸ் லீசிங்,மாஸ் கோல்டிங்ஸ்,டி.எச்.எல்.ஹில்டன் கொழும்பு ஆகிய நிறுவனங்கள் அனுசரணை வழங்குகின்றன.

கடந்த வருடம் ஏ டிவிசன் சம்பியனாக எச்.என்.பி குழுமம்,கொமர்சல் கிரடிட் ஆகியன இணைச் சம்பியனாக தெரிவானது.

SHARE