வடக்கில் தமிழர்களின் ஆட்சி முடிவு! ஆளுநரின் அதிரடி நடவடிக்கைகள் ஆரம்பம்..!

26

வடக்கு மாகாணசபையின் ஆட்சிக்காலம் முடிவடைந்து, வடக்கின் ஆட்சி அதிகாரம் ஆளுநர் ரெஜினோல்ட் குரேயின் கைகளுக்கு சென்ற நிலையில், அடுத்த கட்ட நடவடிக்கைகள் குறித்து ஆளுநர் விசேட கூட்டங்களை நடத்தி வருகின்றார்.

அந்த வகையில், யாழ். நல்லூர் முத்திரைச் சந்தியில் அமைந்துள்ள கல்வி அமைச்சின் அலுவலகத்துக்கு நேற்று விஜயம் செய்த ஆளுநர் விசேட கூட்டத்தை நடத்தியிருந்தார்.

வடமாகாண கல்வித் திணைக்கள அதிகாரிகள், செயலாளர்கள் உள்ளிட்ட பலரையும் சந்தித்து கல்வி அமைச்சினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட அபிவிருத்திப் பணிகள் மற்றும் முடிவடைந்த பணிகள் தொடர்பில் கேட்டறிந்து கொண்டார்.

வடமாகாணத்தில் சில பாடசாலைகளில் மாணவர்கள் குறைவாக இருக்கின்ற போதும் ஆசிரியர்கள் அதிகமாக இருக்கின்ற நிலை காணப்படுவதாகவும் இது நிர்வாகத்தில் ஏற்பட்டுள்ள குறைபாட்டை காண்பிப்பதாகவும் இந்த கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

இது தொடர்பில் எதிர்காலத்தில் உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்க இருப்பதாகவும் கஷ்டப் பிரதேசங்களில் காணப்படும் ஆசிரியர் பற்றாக்குறையை நிவர்த்தி செய்வதற்கான முன்னேற்பாடுகளை எதிர்வரும் வாரங்களில் ஏற்படுத்த இருப்பதாகவும் தெரிவித்தார்.

மேலும், குறுகிய காலத்தில் பாரிய வேலைகளைச் செய்யக் கூடிய வகையில் அனைத்து அதிகாரிகளும் தயார் நிலையில் இருக்குமாறு வலியுறுத்தினார். இந்த நிகழ்வில் ஆளுநரின் செயலாளர் இளங்கோவன் பிரத்தியேக செயலாளர் ஜே எம் சோமஸ்ரீ உள்ளிட்ட பலரும் கலந்து கொண்டிருந்தனர்.

SHARE