இலங்கையில் கறை படிந்த யுத்தம் ஆரம்பிக்கப்படுவதற்கு அடித்தளம் இட்டவர்கள் கிறிஸ்தவ தலைவர்கள், சோசலீச வாதிகள்.

 

இலங்கையில் கறை படிந்த யுத்தம் ஆரம்பிக்கப்படுவதற்கு அடித்தளம் இட்டவர்கள் தமிழ்- சிங்கள் மொழியாக கொண்ட கிறிஸ்தவ மிசனாிகளாள் உருவாக்கப்பட்ட கிறிஸ்தவ தலைவர்கள், சோசலீச வாதிகள் ஆகியோா்களின் பங்குகள் கண்னுக்கு புலப்படாத வகையில் வலைப்பின்னல்கள் மூலம் பின்னப்பட்டு அரங்கேற்றப்பட்ட வலைப்பின்னல் பல படங்கள் ஆதாரமாக இனைக்கப்பட்டுள்ளது .

இலங்கையில் கறை படிந்த யுத்தம் ஆரம்பிக்கப்படுவதற்கு அடித்தளம் இட்டவர்கள் கிறிஸ்தவ தலைவர்கள், சோசலீச வாதிகள்.

ஆம் சுமார் அறுபதுக்கும் எழுபதுக்கும்இடைப்பட்ட வருடங்களுக்கு முன்பு (11-11-2018) இலங்கை தீவு முழுவதும் குறிப்பாக சகல அரச உயர் பதவிகளையும் வகித்தவர்கள் தமிழர்கள்.
அவர்களிடம் அந்த காலப்பகுதியில் தனித் தமிழ் தேசம் என்று எதாவது பேசினால் அவர்கள் சொல்லும் ஒரே வார்த்தை “FOOL MAN” ஏன்என்றால் அன்று அவர்கள் முழு இலங்கையையுமே தமது கல்வியால் ஆக்கிரமித்திருந்தார்கள் . தெற்கில் வாழ்த்த சிங்களவர்கள் தமிழ் அதிகாரிகளை மிகவும் மரியாதையுடன் நடத்தினர். அவர்கள் நடத்துவது என்ன? மரியாதை கொடுத்துதான் ஆகவேண்டும். ஏன் என்றால் அதிகாரம்மிக்க பதவிகளில் எல்லாம் தமிழர்களே இருந்தார்கள். இதற்கு சிறிது பிற்பட்டகாலத்தில் தான் கண்டிய சிங்களவர்கள் சமஷ்டி ஆட்சி கோரிநின்றனர். அந்தநேரம் இருந்த தமிழ் அறிவுஜீவிகள் இந்த சிங்களவர்கள் படிக்காதவர்கள், அரசியல் அனுபவம் அற்றவர்கள் என்ற கோணத்திலேயே கருத்துக்களை சொன்னார்கள். இந்த சிறிய நாட்டிற்கு சமஷ்டி தேவையில்லை என்பது அவர்களின் கருத்தாகவிருந்தது.
இதை ஆழமாக பார்த்தோமானால் இப்படி கூறலாம். அதாவது சமஷ்டி அறிமுகப்படுத்தப்பட்டு வடக்குகிழக்கு தனிமாநிலமாக பிரிக்கப்பட்டிருந்தால் அன்று நாடுமுழுவதும் அதிகாரமையங்களில் உயர்பதவிகளை அனுபவித்து வந்த பல்லாயிரக்கணக்கானவர்கள் வடக்குகிழக்கு என்ற ஒரு குறுகிய பரப்பிற்குள் முடக்கப்பட்டிருப்பார்கள். பலருக்கு வேளை செய்யமுடியாத நிலமைகள்தோன்றியிருக்கும். இதைதவிர்த்துக் கொண்டு முழு இலங்கையிலும் தமது அறிவு புலத்தை பயன்படுத்தி ஆதிக்கம் செலுத்தலாம் என்ற நிலைப்பாட்டினாலேயே அப்போது சமஷ்டி வேண்டாம் என்று முழங்கினர்.
அப்படி சிங்களவர்களோடு சேர்ந்துவாழலாம் என்று சொன்ன சமூகத்தில் பிரிவினைவாதத்தை விதைத்தவர்கள் யார்?அப்படி பிரிவினைவாதத்தை விதைத்தவர்களின் நோக்கம்என்ன?

இலங்கையில் அரசியல் செய்த கிறிஸ்தவா்கள்-

சொலமன் வெஸ்ட் ரிச்சர்ட் டயஸ் பண்டாரநாயக்கா
(Solomon West Ridgeway Dias Bandaranaike )–
பண்டாரநாயக்கா பிறப்பால் ஓர் அங்கிலிக்கன் கிறிஸ்தவராவார். சர் சொலமன் டயஸ் பண்டாரநாயக்க இவரது தந்தையாவார். பண்டாரநாயக்கா குடும்பம் சிங்களதேசம் பெளத்த நாடு என்று கூவிக்கொண்டு தங்களையும் சிங்களதேசியமாக மாற்றிக்கொண்டாா்கள்.

இவாின் பின்புலத்தில் இயங்கியவா்கள் அங்கிலிக்கன் கிறிஸ்தவ கும்பல்கள்.

ஜூனியஸ் ரிச்சட் ஜயவர்தனா
(Junius Richard Jayewardene)
அங்கிலிக்கன் கிறிஸ்தவராவார் சிங்களதேசம் பெளத்த நாடு என்று கூவிக்கொண்டு தங்களையும் சிங்களதேசியமாக மாற்றிக்கொண்டாா்கள்.

இவாின் பின்புலத்தில் இயங்கியவா்கள் அங்கிலிக்கன் கிறிஸ்தவ கும்பல்கள்.

சாமுவேல் ஜேம்ஸ் வேலுப்பிள்ளை செல்வநாயகம்
(Samuel James Velupillai Chelvanayagam )

கிறிஸ்தவ அடையாளங்களை மறைப்பதற்காக மன்னாா் கிறிஸ்தவ மிசனாிகளின் பின்புல சதியின் காரணமாக “தந்தை செல்வா ”  “ஈழத்தின் காந்தி ”  
”  மூதறிஞா் தந்தை செல்வா”  என தமிழர்களால் அழைக்கவைக்கப்பட்டனா்.
 ”  மூதறிஞா் தந்தை செல்வாவின் ” பின்புலத்தில் இயங்கியவா்கள் வண. சேவியர் தனிநாயக உலகத் தமிழாராய்ச்சிக் கழகம் மன்னாா் கிறிஸ்தவ கும்பல்கள்.

யூத வம்சாவளி சாமுவேல் ஜேம்ஸ் வேலுப்பிள்ளை செல்வநாயகத்திற்கு பின் புலத்தில் நின்று மதசாா்பின்மை கோட்பாட்டை கட்டியெழுப்பியயூதன் சேவியர் நிக்கலஸ் ஸ்ரனிசுலாசு இயற் பெயரை அடையாளமாக கொண்ட தனிநாயகம் அடிகள் என்று அடையாளப்படுத்துவா்.உரோமன் கத்தோலிக்க குருவாக நியமிக்கப்பட்டபோது தனது பெயரினை சேவியர் எஸ் தனிநாயகம் என்ற தமிழ்ப் பெயரினையும் சேர்த்துக் கொண்டார்.
வண. சேவியர் தனிநாயகம் தலைமையில் 1964 ஆம் ஆண்டில் உலகத் தமிழாராய்ச்சி நிறுவனம் அமைக்க அடிகோலினார்.கிறிஸ்தவராகப் பிறந்தபோதும் அரசியல் நோக்கங்களுக்காகத் தம்மை ஓர் தமிழனாக அடையாளம் காட்டினார்.உலக ரீதியாக மதசாா்பின்மை கோட்பாட்டை உருவாக்கி தமிழா்களை வைத்து பேசசெய்து கிறிஸ்தவம் பரவலாகவும் வேகமாகவும் வளர பாதை அமைத்து செப்பமிட்ட பெருந்தகை.

சகல தமிழ் ஈழ போராட்ட விடுதலை அமைப்புகளின் பின்னனியில்
இயங்கியவா்கள் கிறிஸ்தவ மிசனாி பாதிாிகள் , சோசலீசவாதிகள்.

இதற்கு தெளிவான பதில் உண்டு. ஒரு ஒழுக்கமான கல்விச்சமூகமாக இருந்த இந்து தமிழ் சமுதாயத்தை தந்தை செல்வா என்று அழைக்கப்பட்ட யூத வம்சாவளி சாமுவேல் ஜேம்ஸ் வேலுப்பிள்ளை செல்வநாயகம் என்ற கிருஸ்தவ யூத வம்சாவளி தலைவன் தான் ஒரு அழிவுமிகுந்த அரசியல்பாதையை காட்டி இன்றைய முள்ளிவைகால் வரை இலட்சத்திற்கும் அதிகமான தமிழ் பெண்கள் அளக்கவும் , அளவிடமுடியாத மானமிழந்து போககாரணமானார்.மட்டுமன்றி ஆறு இலட்சத்திற்கும் அதிகமான தமிழா்களின் உயிா் அழிவுக்கும் , கோடிக்கணக்காண பெறுமதயான பொருளாதார அழிவுகளுக்கும் இன்று வரை பண்பாட்டு சீரலிவுக்கும் மூலக்காரணகா்த்தாஎன்றால் மிகையாகாது .
1948 இல் பிரசாவுரிமை சட்டத்தை எதிர்த்து அதற்கு காங்கிரஸ் ஆதரவளித்த காரணத்துக்காக சாமுவேல் ஜேம்ஸ் வேலுப்பிள்ளை செல்வநாயகம் அக் கட்சியில் இருந்து வெளியேறி  1948ஆம் ஆண்டு மார்கழி மாதம் 18ஆம் திகதி சமஷ்டி கட்சி தமிழில் தமிழரசுக்கட்சியாக மலர்ந்தது.தமிழ் மக்கள் தொடர்பாக எந்த தெளிவான சிந்தனையும் இருக்கவில்லை.இன்றுவரை அதே தொடர்கதை .
எந்த மலையக மக்களை காரணமாக காட்டி கிறிஸ்தவ சாமுவேல் ஜேம்ஸ் வேலுப்பிள்ளை செல்வநாயகம்வெளியேறினாரோ அதன் பிற்பாடு அந்த மலையக மக்களைப்பற்றி கிறிஸ்தவ சாமுவேல் ஜேம்ஸ் வேலுப்பிள்ளை செல்வநாயகம் கிறிஸ்தவ தமிழரசுக்கட்சியோ சிந்திக்கவில்லை.அவர் தனிக்கட்சி அமைக்க ஒரு காரணம் கிறிஸ்தவ மேலான்மைக்காக தேவைப்பட்டது.அவ்வளவுதான்.தமிழரை ஏமாற்ற தமிழரசுக்கட்சி எனறும் சிங்கள மக்களைஏமாற்ற சமஷ்டிக் கட்சி( Federal Party) என்றும் இரட்டை வேட அரசியல் நடாத்திய ஏமற்றுக்காரன்.சிங்கள பெளத்தம் ,சிங்கள இனவாதம் என்ற போினவாதத்தை உருவாக்கி தமிழ்த் தேசியம் தமிழர்களையும் ,சிங்களபெளத்த மக்களை பகைவார்களாக்கி மோதவிட்டமேதை.
                                                   வண. சேவியர் தனிநாயகம்
உலகத் தமிழாராய்ச்சிக் கழகம்
சகல தமிழ் ஈழ போராட்ட விடுதலை அமைப்புகளின் பின்னனியில்
இயங்கியவா்கள் கிறிஸ்தவ மிசனாி பாதிாிகள் , இவா்களின் அரசியல் ஆலோசகா்களாக செயல்பட்டவா்கள் கிறிஸ்தவ சோசலீசவாதிகள் இவர்களின்
எல்லா நடவடிக்கைகளிலும் செத்துமடிந்தது , தமிழா்கள் செத்துமடிந்த பிறகு அவர்களுக்காக குரல் கொடுப்பதாக கூறிக்கொண்டு அவர்கள் மனதில் இடம் பிடித்து மதம் மாற்றியது மட்டும்தான் இந்த தமிழ் ஈழ போராட்ட விடுதலை  யுத்தம் தந்த பரிசு.
ஒன்று அல்ல இரண்டு அல்ல  ஒரு கிழமையில்  மூன்று இலட்சம் தமிழா்கள் கொன்று குவிக்கப்பட்டாா்கள்.

“தமிழா்களின் பிணங்களின் மீது நின்று கிறிஸ்தவ யூதமதம் செய்த
மதமாற்றம் என்ற  இழிவு வியாபாரம்”

 கிறிஸ்தவ யூதமதம் யுத்தத்தில் வென்றாலும் இலாபம்.
கிறிஸ்தவ யூதமதம் யுத்தத்தில்தோற்றாலும் இலாபம்”
😡😡😡😡😡😡 😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡
வென்றால் என்ன இலாபம் ???
ஆம் போராட்டத்தை துவங்கிவைத்து அதை சர்வதேசத்திற்கு கொண்டு போய் வெற்றி இலக்கு வரை பிரபாகரனை நகர்த்தியது கிறிஸ்தவ நாடுகளும் பாதிரிகளும்தான் என்று கூறி பல இலட்சக்கணக்கான இந்துக்களை மதம் மாற்றிவிடலாம்.
😡😡😡😡😡😡 😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡
யுத்தத்தில் தோற்றால் என்ன இலாபம்…
😡😡😡😡😡😡 😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡
ஆம்…தோற்றால் கடும் யுத்தத்தின் விளைவாக பல ஆயிரம் பேருக்கு கால்கை இருக்காது, அவர்களுக்கு உதவி செய்ய அந்த அளவுக்கு நிதி வசதியுடைய இந்து அமைப்புக்கள் கிடையாது. இதைப்பயன்படுத்தி பாதிரிகளான நாங்கள் நடத்தும் செயற்கை கால் , செயற்கை கைகளை பொருத்தி பினவர்களை மதம் மாற்றிவிடலாம்.
விதவைகள் பிரச்சினை —
😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡
தொண்ணூராயிரம் விதவைகள் பிரச்சினை பெரும்பிரச்சினையாக மாறும். அவர்களின் வாழ்வாதாரத்திற்கு கிறிஸ்தவநாடுகளின் உதவிகளை பெற்றுக்கொடுத்து அவர்களையும் மதம் மாற்றிவிடலாம்.
இவர்களின் திட்டம். இலங்கையின் யாழ்ப்பாணம், கிளிநொச்சி, மன்னார், வவுனியா, திருக்கோணமலை, மட்டக்களப்பு, மலையகம், அம்பாறை, முல்லைத்தீவு என சுமார் முப்பது வருடங்களிற்கு முன்னர் உள்ள கிறிஸ்தவர்களின் எண்ணிக்கையும் தற்போதைய எண்ணிக்கையும் சும்மா இணைய தளங்களுக்கு சென்றுபாருங்கள். அதே போன்று யுத்தம் நடந்த காலப்பகுதியிலே வடக்கு கிழக்கில் அதிகமான கிறிஸ்தவ தேவாலயங்கள் நிர்மாணிக்கப்பட்டுள்ளது
ஆக இந்த யுத்தம் தந்த நான்கு பிரமாண்டமானபரிசுகள் உண்டு இலட்சக்கணக்கில்   தமிழா்கிறிஸ்தவர்களாக மதமாற்றம் செய்யப்பட்டனர்.

தாய் , தந்தையா்கள் , உற்றாா் , உறவுகளை இழந்து அகதி முகாம்களில் இருந்த எமது எதிா்கலாள தமிழ் சந்ததி தன் பண்பாடுகளை இழந்து இன்று யூதமதமாக யூத பண்பாடுகளுடன் வாழுகன்ற இழிவு நிலையை விடுவித்து அவா்களை தமிழா்களாக வாழவைக்க தமிழ் இண உணா்வு கொண்ட தமிழ் சமுதாயம் கிளா்ந்து எழவேண்டு்ம்

இலங்கையில் பாசிச சோசலீசம் படுதோல்வி கண்டு இரு முறைகள் சர்வதேச நாடுகள் சேர்ந்து நின்று அழித்த வரலாறுகள் உண்டு எமது எதிர்கால சந்திகள் தெரிந்து கொள்ளவேண்டிய பதிவு

இலங்கையில் படுதோல்வி கண்ட பாசிச சோசலீசத்தை தமிழீழ
விடுதலைப்போராட்டத்தில் மீண்டும் இனைத்து கொண்டதன் மூலமாக உலகம் சுற்றி நின்று அழிப்பதற்கும் முக்கிய காரணிகளாக அமைந்தது.

1-.ஜே.வி.பியின் சோசலீசம்கொள்கை
2 தமிழ் ஈழவிடுதலைப்போராட்ட பரிநாம வளர்சியில் சோசலீசம் இருமுறை மூலமாக அழிக்கப்பட்டது
A-பல்வேறுபட்ட சோசலீச கொள்கைகளை கொண்ட தமிழ் ஈழ விடுதலை அமைப்புகள் தங்களுக்குள் மேற்கொண்ட யுத்தம் இதனை அவர்கள் துரோகிகள் என்ற அடையாளத்துடன் மறைக்க முற்பட்டனர் இது என்றும் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட முடியாத ஒன்று
B-இறுதி யுத்தத்தில் முள்ளிவாய்க்கால் சோசலீச கொள்கைகளை அழிக்க வேண்டும் என்பதே உலநாடுகள் வகுத்த திட்டம் தமிழ்ஈழ விடுதலைப்போராட்ட அமைப்புகள் சோசலீச கொள்கையின் அடிப்படையில்தான் கட்டியெழுப்பப்பட்டான நன்கு உன்னிப்பாக அவார்களின் கொள்கைகளை படித்தவர்களுக்கு நன்கு புலப்படும்.
உலகம் வியூகம் வகுத்து சூழ்ந்து நின்று அழித்ததற்கு முக்கிய காரணங்களாக அமைந்தது சித்தாந்தக் கொள்கைகள் தான் என்பது மறுக்கவும் மறைக்கவும் முடியாத வரலாற்றுண்மை.
கொள்கை ஸ்ரைல் (style) சிவபூமியில் முள்ளிவாய்க்காலில் மாண்டு கொண்டது
என்பதுதான் வரலாறு
             மார்க்சியப் புரட்சியாளர் பட்டபெந்தி தொன் நந்தசிறி விஜேவீர
                                               (Patabendi Don Nandasiri Wijeweera)
மலையக மக்களுக்கெதிரான பிரச்சாரத்தை மேற்கொண்ட அதே சமகாலத்தில் பொலிவியாவின் புரட்சியாளரான சே குவேராவின் கம்யூனிசக் கொள்கைகளை இலங்கையில் திணிப்பதற்காக ஜே.வி.பி என அழைக்கப்படும் மக்கள் விடுதலை முன்னணியை அமைத்து அதன் தலைவராக இருந்து செயல்பட்டாலும் தன்னை தீவிர சீனச்சார்பு சித்தாந்தக் கொள்கை
வாதியாகத்தான் தன்னை அடையாளப்படுத்தியதன் மூலமாக சீனசாா்பு உளவாளியானாா்.சீனசாா்பு உளவாளியாக இருந்து ஆயுத புரட்சியை மேற்கொண்ட காரணத்தினால் இப்போராட்டம் வெற்றி பெற்றால் சீன ஆதிக்கம் வலுவடையும் இது பாரத தேசத்திற்கு அச்சுறுத்தலாக இருக்கும் என்ற இந்திய சிந்தனையின் வெளிப்பாடு காரணமாகத்தான் இந்திராகாந்தி அம்மையாா் ரோகண விஜயவீரா தலைமையிலானஜே. வி யைஅழித்தாா்.
அனைத்து தமிழீழ விடுதலை போராட்ட அமைப்பிற்குள் உயிா் மூச்சாக இருந்து செயல்பட்ட பல்வேறுபட்ட சோசலீச சித்தாந்தக்கருத்து முரன்பாடுகளே அவா்களுக்குள் பல கொலைகளுக்கும்  பிற்காலங்களில் அவா்களுக்குள் ஒன்று பட முடியாத பிளவுகளுக்கும் ஒவ்வொரு விடுதலை அமைப்புகளும் மற்ற அமைப்புகளை அழிப்பதற்காக காட்டி கொடுப்புக்களை மேற்கொண்டு தங்களை தாங்கள் அழித்துக்கொண்ட வரலாறு  சோசலீச சித்தாந்தக்கருத்து முரன்பாடுகள் என்றும் மறைக்கப்பட்டது.
தமிழீழ போராட்ட அமைப்புக்களின் கொள்கை பிரகடனம் மிகவும் தெளிவாக வரையறுத்து கூறுகின்றது எந்த சித்தாந்தக் கொள்கைகளை தாங்கள் அடிமைவாத சிந்தனையாக கொண்டவா்கள் என்று கூறின.அவரவா் அமைப்பின் இலச்சினையில் உள்ள நச்சத்திரங்கள் சோசலீச அடையாளங்களை உறுதி செய்கின்றது.
விடுதலைக்காக புறப்பட்ட விடுதலை அமைப்புகளுக்கு அடிமைவாத சிந்தனைகள் எதற்காக?
சோசலீசம்  ,பொதுவுடைமை,மார்க்சியம் அரசியல் நிலைப்பாடு

அரசியல் நிலைப்பாடு குளறுபடி குப்பைகளின் ஸ்ரைல் (style)–

மாவோயிஸ்ட்கள் ஸ்ரைல் (style)

சோஷலிஸ்ட்கள் ஸ்ரைல் (style)
இடதுசாாிகள் ஸ்ரைல் (style)
வலதுசாாிகள் ஸ்ரைல் (style)
கடும் போக்கு வலதுசாாிகள் ஸ்ரைல் (style)
மிதவாத போக்கு வலதுசாாிகள் ஸ்ரைல் (style)
முற்போக்கு சிந்தனையாளா்கள் ஸ்ரைல் (style)
மிதவாத போக்கு சிந்தனையாளா்கள் ஸ்ரைல் (style)
முற்போக்கு எழுத்தாளர்கள் ஸ்ரைல் (style)
மிதவாத போக்கு எழுத்தாளர்கள் ஸ்ரைல் (style)

                                               தமிழீழ மக்கள் விடுதலைக் கழகம்
(People’s Liberation Organization of Tamil Eelam PLOT, புளொட்)
புளொட் 1980 ஆம் ஆண்டில் முன்னாள் நில அளவையாளர்
க.உமாமகேஸ்வரன் (முகுந்தன்) என்பவரால் உருவாக்கப்பட்டது.
லெபனான்சிரியா ஆகிய நாடுகளில் இராணுவப் பயிற்சி பெற்றார்.

                                          ஈழமக்கள் புரட்சிகர விடுதலை முன்னணி
(Eelam People’s Revolutionary Liberation Front – EPRLF)
இதன் தோற்றுவிப்பாளரும் தலைவரும்
செயலாளர் நாயகம் க பத்மநாபா என்பவர் ஆவார்.

                                                          
                                           ஈழ மக்கள் ஜனநாயகக் கட்சி
                                      (Eelam People Democratic Party – EPDP)
டக்ளசு தேவானந்தா ஆரம்ப ஈழ இயக்கங்களில் ஒன்றான ஈரோஸ் என அழைக்கப்படும் ஈழ புரட்சிகர மாணவர் இயக்கம் என்ற இயக்கத்தின் நிறுவனர்களில் ஒருவர் ஆவார்.தேர்தல் சின்னம் கட்சிக்கொடி வீணை

நிறுவனர்-
இ. இரத்தினசபாபதி, வே. பாலகுமாரன், சங்கர் ராஜி, பாலநடராஜ ஐயர்,அருட்பிரகாசம்
பொதுவுடைமை,மார்க்சியம் அரசியல் நிலைப்பாடு இடதுசாரி அரசியல்

சர்வதேச தொடர்பு பலஸ்தீன விடுதலை இயக்கம்.

உலகம் மீண்டும் இந்த சிவப்பு கொடிகளை அழிக்கும் உங்கள் எதிா்கால சந்ததிகளை பாதுகாப்பது உங்கள் கைகளில்

“உலகத்தில் பெரும் போர்களை செய்த கிறிஸ்துவர்கள் செல்லும் இடமெங்கும் இனப்படுகொலையையும் ரத்த ஆற்றையும் ஓட வைத்தார்கள்”.
“தமிழா் தேசம் எங்கும் ரத்த ஆற்றையும் ஓட வைத்தார்கள். தற்பொழுதும் கூட ஏதோ இடத்தில் கண்ணுக்கு புலப்பட முடியாதவாறு ஓடிக்கொண்டுதான் இருக்கின்றது தமிழா்களின் ரத்த ஆறு.”
சைவ சங்க இலக்கியங்கள் திருக்குறள் உட்பட பேசாத வாழ்வியல் நெறிகளையா அன்னிய சோசலீச வாதிகள்பேசினாா்கள் காலத்தால் முந்தியதமிழனின் நெறிகள் ஏற்க மறுப்பதற்கு அவ்வளவு இழிவானதா?
தமிழனின் வாழ்வியல் நெறிகள் மனிதனை தெய்வமாக்கும் சிந்தனையின் அடிப்படையில் தோன்றியவை ஆயுத முனையில் பிறந்தவை அல்ல .
மாற்றானின் சிந்தனைகள் ஆயுத முனையில் பிறந்தவை.என்றும் தோற்றுப்போகக் கூடயவை மட்டும் அல்ல கால வெள்ளத்தால் அடிபட்டு சிதைந்தும் அழிந்துபோகக் கூடியவை சோசலீச சித்தாந்தக் கொள்கைகள் அந்தந்த நாடுகளின் முகாம்களின் கைக்கூலிகளாகும்.
யூத எதிர்ப்பு கொள்கை ஸ்ரைல் (style)–
(இஸ்லாமிய தேசிய கொள்கை)
தமிழர்கள் ஆண்டாண்டு காலமாக கற்றுக்கொண்டும் கடைப்பிடித்தும் வந்த சைவ சமயத்தால் மிகவும் சிறப்பாக வாழ்ந்து வந்தார்கள்.
தமிழரும் தமிழ் அரசும் ஐந்து ஆயிரம் ஆண்டுகளுக்கு மேலாக யூத அரசுகளோடும் யூத மக்களோடும் மிகவும் நெருக்கமாக வாழ்ந்து வந்தார்கள். யூத மக்கள் மத்தியில் தோற்றம் பெற்ற கிறிஸ்தவ மற்றும் பயங்கரவாத இஸ்லாமிய மதங்களால் சொல்ல முடியாத அழிவுகளை சந்தித்த யூத மக்கள் ஆயிரம் ஆண்டுகளுக்கு பின் அவர்களுடைய புனித பூமியில் தங்களுக்கான ஒரு தேசத்தை உருவாக்கி கொண்டார்கள். இஸ்லாமிய மதத்தை மற்றைய இனங்கள் மேல் திணிப்பதற்காக முன் நிறுத்தப்பட உலக இஸ்லாமிய பயங்கரவாதிகள் தமிழ் ஆயுத குழுக்களை இராணுவ பயிற்சி தருவதாக யூத சேதத்திற்கு அழைத்து சென்றார்கள். அங்கு யூத குடிமக்கள் மேல் தமிழ் இளைஞர்கள் இராணுவ பயிற்சியிமின்றி தாக்குதல் மேற்கொள்ள நிர்பந்திக்கப்பட்டார்கள். இதை அறிந்த இஸ்ரேலியப் படைகள் இலங்கைக்கு உள்ளேயும் , வெளியேயும் தமிழ் ஆயுத குழுக்களை அழிப்பதில் முழு மூச்சாக செயல்பட்டார்கள். இதில் பலியாகியது அப்பாவி சைவ இந்து தமிழ் இளைஞர்கள். உலக முஸ்லிம் பயங்கரவாதிகள், முஸ்லிம்களால் மட்டுமே பயிரிடப்படும் அதி பயங்கர போதைப் பொருட்களை தமிழ் இளைஞர்களை கொண்டு முஸ்லிம்கள் அல்லாத நாடுகளில் விற்பனை செய்து பெரும் நாசத்தை ஏற்படுத்தினார்கள். இதனால் பெருவாரியான ஈழத்து தமிழ் இந்து இளைஞர்கள் உலக பரப்பில் அழிக்கப்பட்டார்கள். முஸ்லிம்களின் இந்த போதைப் பொருள் வியாபாரத்தில் முஸ்லிம் அல்லாதவர்களே அடிமைப்பட்டு அழித்து போகிறார்கள். இப்படியாக திட்டமிட்டு சைவ தமிழ் இளைஞர்கள் அழிக்கப் படுகிறார்கள்.
சைவ இந்து எதிர்ப்பு கொள்கை ஸ்ரைல் (style)–
கிறிஸ்தவ- இஸ்ஸாமிய ஆதரவு கொள்கை மதசாா்பின்மை
என்ற அடையாளத்தின் கீழ்
சோசலீசவாதிகள் தமிழா்களின் சைவ வழிபாட்டுக்கு எதிரானதும் இலங்கை சிவ பூமியை பிரிக்கும் போலித்தன தேசிய கொள்கைகள் கொண்ட அடிமைவாத சோசலீச தமிழீழ சிந்தனையின் வடிவங்களாகும்.
சோசலீசவாதிகள் தமிழா்களின் சைவ, சிவ வழிபாடு , பண்டிகைகள், ஆலய திருவிழாக்களுக்கு எதிராக மிகவும் கடுமையான பண்பாடுகள் அற்ற முறையில் கீழ் தரமாக சொற்பிரயோகங்களை
பிரயோகித்து பேசுவதும் எழுதுவதும் நீங்கள் உங்கள் வாழ்நாட்களில் கண்ட உண்மைகள்.
தமிழரின் பண்டிகைகள், ஆலய திருவிழாக்கள் என்பன சைவ மக்கள் கூடுவதற்கும் கலை, கலாச்சார பண்பாடு என்பன பேணி பாதுகாக்கப்படுவதற்கும், சந்தோசத்தை பகிர்வதற்கும் ஆகும்.
தமிழா்களின் தமிழ் மொழி, இலக்கியம், இசை, நடனம், நாட்டுப்புற கலை, கலாச்சாரம், நாகரிகம் சேர்ந்த பண்பாடு. தற்காப்பு கலை, ஓவியம், சிற்பம், கட்டிடக்கலை, விளையாட்டு, உணவு, ஆடைகள்,பண்டிகை கொண்டாட்டங்கள், மரபுகள், சடங்குகள், அறிவியல் , ஆயுள்வேதமருத்துவம் வாழ்வியல் நெறி, தமிழ்பண்பாட்டுக் கூறுகளை வளா்த்தது ஆலயங்களாகும்.
சோசலீசவாதிகள் தமிழா்களின் பாண்பாட்டு அடையாளங்களான நெற்றியிலே அணிந்திருக்கும் பொட்டும் ,திருநீற்றையும் வேட்டியும் சால்வையும் ,தலைப்பாகையும் எதிா்பாா்கள்.
சோசலீசவாதிகள் தமிழ் பெண்கள் அணியும் சேலையும் ,மகளிா் அணியும் பாவாடை தாவணியையும் எதிா்பாா்கள்.
சோசலீசவாதிகள் சைவகோயில் வாசல்களில் பல கொலைகளை செய்ததும் உண்டு சைவகோவில்களில் கொள்ளைகள் அடித்ததும் உண்டு.சைவகோவில்கள் நம் மூதாதையர்கள் வாழ்ந்த வாழ்க்கை முறை மற்றும் கலாச்சார பிரதிபலிப்பாக நம் கண் முன்னால் உயர்ந்து நிற்கும் ஆதாரங்கள் ஆகும்.
சோசலீசவாதிகள் சைவ ஆலயங்களை சிதைப்பதன் ஊடாகதான் மாற்றான் சிந்தனைகளை புகுத்த முடியும் என்பது அவா்களின் சிந்தனையின் முடிந்த முடிவு.ஆனால் சோசலீசவாதிகள் மறந்தும் கிறிஸ்தவ கொட்டில்களை (Church) தாக்கி எழுதினதும் இல்லை மறந்தும் தாக்கிபேசினதும் இல்லை.கிறஸ்தவ மிசனாிகளின் நத்தாா் கொண்டாட்டங்கள் பண்டிகைகள் எல்லாவற்றுக்கும் வாழ்த்துககள் கூறுவாா்கள்.
சோசலீசவாதிகள் சைவ ஆலயங்களை சாதியத்தின் அடையாளங்களாக தூற்றுவாா்கள்.

சாதியப் பிரச்சனை சைவசமயத்தால் உருவானதல்ல கிறிஸ்தவ மிஷனரிகளால் அனுப்பப்பட்ட பாதிரியார்களான மாக்ஸ் முல்லர், ராபர்ட் டி நொபிலி, வீரமாமுனிவர் என்ற கான்ஸ்டான்டியஸ் ஜோசப் பெஸ்கி, ஜி யு போப், கால்டுவெல். ஆகிய சாதிய வாதிகளே. தமிழா்கள் மீது சாதியத்தை தினித்தார்கள் .தற்போதுள்ள சாதியப் பிரிவுகள் அவரவர் செய்யும் தொழிலினை அடிப்படையாகக்கொண்டே உருவாக்கி திணிக்கப்பட்டவையே. நம்மிடையேயுள்ள சாதியப் பிரச்சனை சமயப் பிரச்சனையல்ல அது சமயப் பிரச்சனைதானெனில் கோவில்களில் மட்டும்தானே கடைப்பிடிக்கப்பட வேண்டும்.நாங்கள் கோவிலில் வைத்து வணங்கும் ஆழ்வார்கள், நாயன்மாா்கள், சித்தா்கள் , சிவன் அடியாா்கள் பல தொழில் சார் சாதியினராக உள்ளனர். சாதியப் பிரச்சனை சைவசமயத்தால் உருவானதல்ல.
திணிக்கப்பட்டதாகும்.

கிறிஸ்தவ மிசனறிகளின் சாதியமைப்பில் கா்த்தா் சாதியம் பேசுகின்றாா் நான் உன்னைப் பெரிய சாதியாக்கி, உன்னை ஆசீர்வதித்து, உன் பேரைப் பெருமைப்படுத்துவேன்; நீ ஆசீர்வாதமாய் இருப்பாய். ஆதியாகமம் 12:2.
நீ பொிய சாதியாக இருந்தால்தான் கா்த்தா் ஆசீர்வதிப்பாா், நீ கீழ்சாதியாக இருந்தால் ஆசீர்வதிக்கமாட்டாா். போப்பாண்டவராக வெள்ளைதோல் உடையவா்தான் வரமுடியும்
ஏனைய இனத்தவா்கள் வரமுடியாது துவேச பாகுபாடுகளை கொண்ட கிறிஸ்தவம்.
சோசலீசவாதிகள் கிறிஸ்தவ மிசனறிகளின் சாதியத்தை துவேச பாகுபாடுகளை என்றும் கண்டித்து பேசியதும் இல்லை ,எழுதினதும் இல்லை ஏன்?
கையில் சிவபபுநிறத்தை உடைய புத்தகங்களை கையில்தூக்கி பல வாழவேண்டிய அப்பாவி இளைஞர்கள், இளம்பெண் சோ்த்து
இறுதி யுத்த காலங்களில முள்ளிவாய்க்காலில் பலியெடுத்த சோசலீசவாதிகள் .
காரல் மார்க்சு ,பிரெட்ரிக் எங்கெல்சு , லெனினிசம் மற்றும் ஏனைய குளறுபடி குப்பைகளை ஏற்கவைத்து அவா்களுக்கு என்று மீளா அடிமைகளை உருவாக்குவதுதான் இந்த புத்திசுவாதினம் அற்ற கூட்டங்களின் நிலைப்பாடு.
ஒரு குளறுபடி மற்றைய குளறுபடியை ஏற்கமாட்டாது.

இலட்சக்கணக்கில் இந்துதமிழர்களின் உயிரிழப்புக்கள். கோடானுகோடிக்
கணக்கில் உடமை இழப்பு  அழிவுக்கு சித்தாந்தக் கொள்கைகளுடன் சோ்ந்து கொண்டது கிறிஸ்தவ மிசனாிகளின் வழிப்படுத்தல் , நெறிப்படுத்தலின் பங்கு.
தோற்றது தமிழினம் அல்ல கிறிஸ்தவமிசனாிகளும் ,   சோசலீசம்  ,பொதுவுடைமை,மார்க்சியம் அரசியல் நிலைப்பாடுகளும்

இனியேனும் இந்துக்கள் விழிப்பார்களா?

About Thinappuyal News