தமிழ் சிங்கள மக்களின் இன விருத்தியை கட்டுப்படுத்த இலங்கை முஸ்லிம் தீவிரவாதிகள்

இலங்கையில் அண்மைக்கால குண்டுத்தாக்குதலையடுத்து முஸ்லிம் அடிப்படை தீவிரவாதிகளினால் தமிழ் சிங்கள மக்களின் இனப்பெருக்கத்தை தடுப்பதற்கான நடவடிக்கையை முஸ்லிம் அடிப்படை தீவிரவாதிகள் ISIS உடன் இணைந்து செயற்படுத்துகின்றமை புலப்படுகின்றது. இதனை சர்வதேச அளவிலே செயற்படுத்துகின்றார்கள் என்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இவ் அதிகாரம் யார் மூலமாக கொண்டுவரப்பட்டது எந்தெந்த முஸ்லிம் அமைச்சர்கள் இதற்கு ஆதரவு தெரிவிக்கின்றன என்பது உடன் கண்டறியப்பட வேண்டும். அவ்வாறு உடன் கண்டறியப்படுவதனூடாக இலங்கையில் ஐளுஐளு தாக்கத்தை கட்டுப்படுத்த முடியும். முஸ்லிம்களின் உணவகங்களில் கருத்தடை மாத்திரைகள் சாப்பாட்டினூடாக கலந்து கொடுக்கப்படுகின்றது என்ற செய்தி உண்மைக்கு புறம்பானது என்று ஒரு தரப்பினர் கூறுகின்றனர். தற்பொழுது அதன் தாக்கம் இலங்கையில் பாரியளவில் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

முஸ்லிம் அடிப்படை தீவிரவாதிகளின் இலக்கு இந்த நாட்டை முஸ்லிம் நாடாக மாற்றுவது ஒன்று. மதத்திணிப்பை ஏற்படுத்துவது மற்றொன்று. கருக்கலைப்பு மாத்திரையை உணவகங்களில்; படுத்துவது. கோவில் பிரசாதத்தில் வழங்குவதனூடாக குழந்தை பாக்கியத்தை இல்லாது செய்து அதனூடாக தமது முஸ்லிம் தீவிரவாதத்தை இந் நாட்டில் மேற்கொள்வதாகும். ஐக்கிய நாடுகளின் மனித உரிமைகள் சட்டத்தின் படி கருத்தடை என்பது ஒரு இனப்படுகொலையாகும். ஆகவே முஸ்லிம் அடிப்படை தீவிரவாதிகள் கட்டாய கருக்கலைப்பை ஏற்படுத்தினார்கள். ஆகவே இவர்கள் இனப்படுகொலையாளர்கள் என்பது நிரூபனமானது என்பதோடு இவர்களுக்கான தகுந்த தண்டனையாக தூக்குத் தண்டனை வழங்கப்பட வேண்டும். அவ்வாறு செய்வதனூடாக நாட்டை சரியான பாதையில் கொண்டு செல்ல முடியும். இவ் குண்டுத்தாக்குதலால் பொருளாதாரம் சுற்றுலாத்துறை நூற்றுக்கு தொண்நூற்றைந்து வீதம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. மீண்டும் இந்நாட்டை கட்டியெழுப்ப வேண்டுமாக இருந்தால் அதற்கான முன் நடவடிக்கைகளை தமிழ் மக்களாகிய நாமும் செயற்படுத்த வேண்டியது காலத்தின் கட்டாயமாக உள்ளது. தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளின் போராட்டத்தில் முக்கியம் பற்றி பல அரசியல் தலைமைகள், பல நாடுகள், இலங்கை அரசியல்வாதிகள் தற்பொழுது உணரத்தொடங்கியுள்ளன. தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளின் போராட்டமானது தேசியம் சுயநிர்ணய உரிமைகளை உள்ளடக்கி கடந்த 30 ஆண்டுகள் இந் நாட்டில் உள்ளூர் போர் நடந்தது. ஆனால் அவர்கள் அப்பாவி சிங்கள மக்களை ஒரு போதும் கொலை செய்யவில்லை. அல்லது சிங்கள இனத்திற்கெதிரான இன சுத்திகரிப்பை மேற்கொள்ளவில்லை. அவர்களின் நோக்கமெல்லாம் தமிழ் மக்களுக்கான தீர்வை பெற்றுக்கொடுக்க வேண்டும் என்பதில் முழு மூச்சாக நின்றனர்.

இது இவர்களின் இலக்காகவும் இருந்தது. தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளின் போராட்டத்தோடு முஸ்லிம் தீவிரவாதத்தை ஒப்பிடுவது தவறு. ஆகவே முஸ்லிம் அடிப்படை தீவிரவாதிகளை இந்நாட்டிலிருந்து விரட்டியடிக்க வேண்டும். தமிழீழத்தின் மரபுகளை மதித்து நடக்காவிட்டால் ரஷயாவின் பிரதமர் பிலாடிமென்புட்டின் கூறியது போன்று இந் நாட்டின் கலை கலாச்சாரத்திற்கு மதிப்பளிக்கப்பட வேண்டும். அவ்வாறு மதிப்பளிக்கா விட்டால் இந் நாட்டை விட்டு வெளியேறுங்கள். அத்தோடு பல நாட்டு ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமர்களும் இதைத் தான் கூறுகின்றார்கள். முஸ்லிம்கள் ஏன் ஆபத்தானவர்கள்?

இலங்கையில் மூவாயிரதிற்கும் அதிகமான இளைஞர்களுக்கு வஹாப் வாத முகவர்களால் ஆயுதப்பயிற்சி வழங்கப்பட்டுள்ளதுடன், குறுகிய அறிவுறுத்தலின்படி ஒன்று சேரக் கூடிய நிலையில் அவர்கள் உள்ளதாகவும் பொதுபல சேனா அமைப்பின் பொது செயலாளர் கலகொட அத்தே ஞானசார தேரர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

இராஜகிரியவில் நேற்று (28-5-19) நடத்திய செய்தியாளர் சந்திப்பில் வைத்து கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இந்த விடயத்தை குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும் கூறுகையில்,

சவூதி அரேபியாவின் புலனாய்வுப் பிரிவின் வஹாப் வாத முகவர்களாக செயற்படும் தெஹிவளையை தலைமையகமாக கொண்ட தனியார் பல்கலைக்கழகத்தின் உரிமையாளர் கைது செய்யப்பட வேண்டும்.

தெஹிவளை, கண்டி, குருணாகல் என பல பகுதிகளில் கிளைகளைக் கொண்ட இந்த தனியார் பல்கலைக்கழகம் இருநூறு முஸ்லீம் இளைஞர்களை பிரித்தானியா மற்றும் அவுஸ்திரேலியா உள்ளிட்ட 3 நாடுகளில் உள்ள அடிப்படைவாத அமைப்புகளுடன் செயற்படுவதற்காக அனுப்பி வைத்திருக்கிறது.

இந்தப் பல்கலைக்கழகத்தின் தலைவருக்கு மத்திய கிழக்கு நாடுகளில் ஹோட்டல்கள் இருப்பதுடன், இவருக்கு இலங்கையில் பதிவு செய்யப்பட்ட அரசியல் கட்சி ஒன்றும் உள்ளது.

சவூதி அரேபியாவின் புலனாய்வுப் பிரிவின் வஹாப் வாத முகவர்களாக குறித்த தனியார் பல்கலைக்கழகம் செயற்பட்டுள்ளது. கல்வி என்ற போர்வையில் பல முஸ்லிம் இளைஞர்கள் அடிப்படைவாத சிந்தனையுடன் வஹாப் வாதம் புகட்டப்பட்டு பல உலக நாடுகளுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

வேறு நாடுகளுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ள இருநூறு இளைஞர்களும் போலியான பெயர்களில் அனுப்பி வைக்கப்பட்டிருப்பதாக என்னிடம் தகவல்கள் உள்ளன.

அத்துடன், தற்கொலைக் குண்டுத் தாக்குதல்களுக்கு உதவிய பொறியியலாளர்கள் இருவரும் காத்தான்குடியிலிருந்து அழைத்து வரப்பட்டு குறித்த பல்கலைக்கழத்தில் பயிற்சி அளிக்கப்பட்டு வெளிநாட்டுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளார்.

வஹாப் வாத முகவர்களால் இலங்கையில் மூவாயிரதிற்கும் அதிகமான இளைஞர்களுக்கு ஆயுதப்பயிற்சி வழங்கப்பட்டுள்ளது. குறுகிய அறிவுறுத்தலில் ஒன்று சேரக்கூடிய நிலையில் அவர்கள் உள்ளனர்.

இவ்வாறான நிலையில் குறித்த தனியார் பல்கலைக்கழகத்தின் உரிமையாரை அரசாங்கம் உடனடியாகக் கைது செய்ய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

மாவட்ட ரீதியாக ஸ்ரீலங்கா முஸ்லிம்களின் எண்ணிக்கை விபரம் வருமாறு:-

 

மாவட்ட ரீதியாக ஸ்ரீலங்கா முஸ்லிம்களின் எண்ணிக்கை விபரம் வருமாறு:-

1.அம்பாறை மாவட்டம்
282484 (43.6%) பேர்

2.கொழும்பு மாவட்டம்
242728 (10.5%) பேர்

3.கண்டி மாவட்டம்
191159 (14.0%) பேர்

4.திருகோணமலை மாவட்டம்
152854 (40.4%) பேர்

5.புத்தளம் மாவட்டம்
146820 (19.3%) பேர்

6.மட்டக்களப்பு மாவட்டம்
133844 (25.5%) பேர்

7.குருணாகல் மாவட்டம்
113560 (7.1%) பேர்

8.களுத்துறை மாவட்டம்
112276 (9.2%) பேர்

9.கம்பஹா மாவட்டம்
95501 (4.2%) பேர்

10.அநுராதபுரம் மாவட்டம்
70248 (8.2%) பேர்

11.கேகாலை மாவட்டம்
57952 (6.9%) பேர்

12.பதுளை மாவட்டம்
45886 (5.7%) பேர்

13.மாத்தளை மாவட்டம்
44113 (9.1%) பேர்

14.காலி மாவட்டம்
38591 (3.6%) பேர்

15.பொலன்னறுவை மாவட்டம்
29060 (7.2%) பேர்

16.மாத்தறை மாவட்டம்
25300 (3.1%) பேர்

17.இரத்தினபுரி மாவட்டம்
21550 (2.0%) பேர்

18.நுவரெலியா மாவட்டம்
17422 (2.5%) பேர்

19.மன்னார் மாவட்டம்
16087 (18.2%) பேர்

20.வவுனியா மாவட்டம்
11700 (6.8%) பேர்

21.மொனராகலை மாவட்டம்
9552 (2.1%) பேர்

22.அம்பாந்தோட்டை மாவட்டம்
6556 (1.1%) பேர்

23.யாழ்ப்பாணம் மாவட்டம்
2139 (0.4%) பேர்

24.முல்லைத்தீவு மாவட்டம் 1760 (1.9%) பேர்
கிளிநொச்சி மாவட்டம் 678 (0.6%) பேர்

என்ற எண்ணிக்கையில் ஸ்ரீ லங்கா முஸ்லிம்கள் இலங்கை நாட்டில் வாழ்ந்து  கொண்டு இருக்கிறார்கள் இவர்களின் செயல்ப்பாடுகள் என்னவென்றால் முஸ்லீங்களின் இனப்பெருக்கத்தை ஏற்படுத்தி தமக்கான தனி அலகை கோறுவதே ஆகும் ஆகவே தமிழ் சிங்கள இனம் விழிப்புடன் வாழவேண்டும் என்பதையே உணர்த்தி நிக்கிறது

 

About Thinappuyal News