மீண்டும் மாற்றம் செய்யப்பட்ட சர்வர் சுந்தரம் படத்தின் ரிலீஸ் திகதி

69
மீண்டும் தள்ளிப்போன சந்தானம் படம்

சந்தானம்
ஆனந்த் பால்கி இயக்கத்தில் சந்தானம் நடித்துள்ள படம் சர்வர் சுந்தரம். இதில் சந்தானத்திற்கு ஜோடியாக வைபவி சாண்டில்யா நடித்திருக்கிறார். பிஜேஷ், கிட்டி, மயில்சாமி, சண்முகராஜன், சுவாமிநாதன், ராதா ரவி, செஃப் தாமோதரன், வெங்கடேஷ் பாட், மாயா சுந்தரகிருஷ்ணன், பூனம் ஷா, பிரியங்கா ஷா உள்ளிட்ட பலரும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளனர். சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைத்திருக்கும் இப்படத்திற்கு பி.கே.வர்மா ஒளிப்பதிவு செய்திருக்கிறார்.
சர்வர் சுந்தரம் பட போஸ்டர்
இப்படம் கடந்த மாதம் 31-ந் தேதி ரிலீசாக இருந்தது. அதே தினத்தில் சந்தானத்தின் மற்றொரு படமான ‘டகால்டி’ ரிலீஸ் ஆனதால், சர்வர் சுந்தரம் படம் பிப்ரவரி 14-ந் தேதி வெளியிடப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. தற்போது படத்தின் ரிலீஸ் தேதி மீண்டும் மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது. அதன்படி இப்படம் ஒருவாரம் தாமதமாக, அதாவது பிப்ரவரி 21-ந் தேதி ரிலீசாகும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
SHARE