ஒத்திவைக்கப்பட்ட மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனின் முதல் விற்பனை

151
ஊரடங்கு காரணமாக மோட்டோரோலா ரேசர் முதல் விற்பனை ஒத்திவைப்பு

மோட்டோரோலா ரேசர்
லெனோவோவின் மோட்டோரோலா ஸ்மார்ட்போன் பிராண்டு மோட்டோரோலா ரேசர் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனின் முதல் விற்பனையை நாடு தழுவிய ஊரடங்கு காரணமாக ஒத்திவைப்பதாக அறிவித்துள்ளது. கொரோனா வைரஸ் தொற்று பரவுவதை தடுக்கும் வகையில், மத்திய அரசு நாடு தழுவிய ஊரடங்கு உத்தரவை அமல்படுத்தி இருக்கிறது.
“இந்தியாவில் மோட்டோரோலா ரேசர் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனின் விற்பனை ஏப்ரல் 2 ஆம் தேதி நடைபெற இருந்த நிலையில், தற்சமயம் இது ஏப்ரல் 15 ஆம் தேதி துவங்கும் என மோட்டோரோலா அறிவித்து இருக்கிறது. நாட்டின் தற்போதைய நிலையை கருத்தில் கொண்டு மத்திய அரசு உத்தரவை பின்பற்றும் வகையில், மோட்டோரோலா ஆன்லைன் விற்பனையாளர்கள் அத்தியாவசிய பொருட்களை விநியோகம் செய்ய கேட்டுக் கொள்கிறோம்,” என லெனோவோ மொபைல் குழும இந்திய தலைவரும் மோட்டோரோலா மொபிலிட்டி நிர்வாக இயக்குனருமான பிரசாந்த் மணி தெரிவித்து இருக்கிறார்.
மோட்டோரோலா ரேசர் என மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனில் மடங்கக்கூடிய OLED ஸ்கிரீன் வழங்கப்பட்டுள்ளது. இது ஸ்மார்ட்போனை பாதியாக மடிக்க வழி செய்கிறது. இத்துடன் ஸ்மார்ட்போனின் முன்புறத்தில் இரண்டாவது ஸ்கிரீன் ஒன்றும் வழங்கப்பட்டுள்ளது. இரண்டாவது ஸ்கிரீனினை குவிக் வியூ எக்ஸ்டெர்னல் டிஸ்ப்ளே என அழைக்கிறது.
இதை கொண்டு நோட்டிஃபிகேஷன், மியூசிக், கூகுள் அசிஸ்டண்ட் போன்ற அம்சங்களை வேகமாக இயக்க முடியும். புகைப்படங்களை எடுக்க புதிய ஸ்மார்ட்போனில் ஒற்றை கேமரா வழங்கப்பட்டுள்ளது. இதை ஸ்மார்ட்போன் திறக்கப்பட்ட நிலையில் பிரைமரி கேமரா போன்றும், மடிக்கப்பட்ட நிலையில் செல்ஃபி கேமரா போன்றும் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம்.
 
மோட்டோரோலா ரேசர்
 
மோட்டோரோலா ரேசர் 2019 சிறப்பம்சங்கள்:
– 6.2 இன்ச் QLED HD+ 876×2142 பிக்சல் மடிக்கக்கூடிய ஸ்கிரீன்
– 2.7 இன்ச் 600×800 பிக்சல் குவிக் வியூ டிஸ்ப்ளே
– ஆக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 710 பிராசஸர்
– 6 ஜி.பி. பேம்
– 128 ஜி.பி. மெமரி
– 16 எம்.பி. f/1.7 கேமரா
– 5 எம்.பி. கேமரா
– ஆண்ட்ராய்டு 9 பை இயங்குதளம்
– 2510 எம்.ஏ.ஹெச். பேட்டரி
– 15 வாட் ஃபாஸ்ட் சார்ஜிக் வசதி
– இசிம் வசதி
– ப்ளூடூத், 4ஜி எல்.டி.இ., வைபை
இந்தியாவில் மோட்டோரோலா ரேசர் 2019 விலை ரூ. 1,24,999 என நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது.
SHARE