விரைவில் இந்தியா வரும் புது சாம்சங் ஸ்மார்ட்போன்

24
விரைவில் இந்தியா வரும் புது சாம்சங் ஸ்மார்ட்போன்

சாம்சங் கேலக்ஸி எம்02எஸ்
சாம்சங் நிறுவனம் தனது கேலக்ஸி எம்02எஸ் ஸ்மார்ட்போன் இந்தியாவில் ஜனவரி 7 ஆம் தேதி அறிமுகம் செய்யப்படுகிறது. இது கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதத்தில் அறிமுகமான கேலக்ஸி எம்01எஸ் மாடலின் மேம்பட்ட வெர்ஷன் ஆகும். புது ஸ்மார்ட்போன் வெளியீடு அமேசான் தளத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டு இருக்கிறது.
இத்துடன் புது ஸ்மார்ட்போன் விவரங்கள் அடங்கிய வலைப்பக்கம் அமேசான் தளத்தில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டு இருக்கிறது. புதிய கேலக்ஸி எம்02எஸ் ஸ்மார்ட்போன் 6.5-இன்ச் HD+ இன்பினிட்டி வி டிஸ்ப்ளே, 4 ஜிபி ரேம், 5000mAh பேட்டரி கொண்டிருக்கும் என்பதை சாம்சங் உறுதிப்படுத்தி இருக்கிறது.
 சாம்சங் கேலக்ஸி எம்02எஸ்
சாம்சங் கேலக்ஸி எம்02எஸ் எதிர்பார்க்கப்படும் அம்சங்கள்
– 6.5-இன்ச் HD+ இன்பினிட்டி வி டிஸ்ப்ளே
– ஸ்னாப்டிராகன் 450 பிராசஸர்
– 3 ஜிபி ரேம் / 32 ஜிபி மெமரி
– 4 ஜிபி ரேம் / 64 ஜிபி மெமரி
– 13 எம்பி பிரைமரி கேமரா
– 2 எம்பி  + 2 எம்பி கேமரா
– 8 எம்பி செல்பி கேமரா
– 5000 எம்ஏஹெச் பேட்டரி
புதிய கேலக்ஸி எம்02எஸ் மாடல் ஸ்டிரீமிங், கேமிங், புகைப்படம் மற்றும் பிரவுசிங் அனுபவத்தை சிறப்பாக வழங்கும் என சாம்சங் தெரிவித்து உள்ளது. இதற்கென சாம்சங் டீசர் வீடியோவை வெளியிட்டு உள்ளது.
இந்திய சந்தையில் சாம்சங் கேலக்ஸி எம்02எஸ் ஸ்மார்ட்போனின் விலை ரூ. 10 ஆயிரம் வரை நிர்ணயம் செய்யப்படலாம் என கூறப்படுகிறது. புதிய சாம்சங் ஸ்மார்ட்போன் இந்திய சந்தையில் அமேசான் மற்றும் சாம்சங் இந்தியா வலைதளத்தில் விற்பனை செய்யப்பட இருக்கிறது.
SHARE