எதிர்வரும் ஜனாதிபதித் தேர்தல் மற்றும் பொது வேட்பாளர் தொடர்பான தீர்மானனங்களை எடுக்கும் அதிகாரம் ரணில் விக்ரமசிங்க வழங்கும் தீர்மானம் ஒன்று ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் நாடாளுமன்ற குழுக் கூட்டத்தில் இன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது.

141

எதிர்வரும் ஜனாதிபதித் தேர்தல் மற்றும் பொது வேட்பாளர் தொடர்பான தீர்மானனங்களை எடுக்கும் அதிகாரம் ரணில் விக்ரமசிங்க வழங்கும் தீர்மானம் ஒன்று ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் நாடாளுமன்ற குழுக் கூட்டத்தில் இன்று நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது.

நாடாளுமன்ற நடவடிக்கைகள் ஆரம்பிக்கப்படும் முன் நடைபெற்ற கூட்டத்தில் இந்த முடிவு எட்டப்பட்டுள்ளது.

எதிர்வரும் ஜனாதிபதித் தேர்தலை எதிர்கொள்வது குறித்து இதில் முக்கிய கவனம் செலுத்தப்பட்டது.

பொது வேட்பாளர் வேறு கட்சியில் இருந்து நிறுத்தப்பட்டால் அவருக்கு முழுமையான ஆதரவு வழங்கப்பட வேண்டும் என்பது பெரும்பாலான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் நிலைப்பாடாக இருந்தது.

இந்த நிலைப்பாட்டுக்கு எதிர்ப்புகள் கிளப்பாது என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. வேறு கட்சியில் இருந்து வரும் முக்கியஸ்தராக இருந்தாலும் அவருக்கு ஆதரவு வழங்குவது தொடர்பில் ரணில் விக்ரமசிங்கவும் எதிர்ப்பை வெளியிடவில்ரல என தெரியவருகிறது.

 

SHARE