ஜனாதிபதி புதிய கொழும்பு-பொலன்னறுவை எக்ஸ்பிரஸ் ரயிலை அறிமுகப்படுத்தினார்

14
President Maithripala Sirisena and Indian High Commissioner Taranjit Singh Sandu at the Colombo Fort station on board the new train to Polonnaruwa. Pictures:President’s Media Division.
கொலம்போ கோட்டை நிலையத்தில் ஜனாதிபதி மைத்ரிபால சிறிசேன மற்றும் இந்திய உயர் ஸ்தானிகர் தரஞ்சித் சிங் சாண்டு ஆகியோர் பொலன்னருவாவுக்கு புதிய ரயிலில் ஏறினர். படங்கள்: ஜனாதிபதியின் ஊடகப் பிரிவு. கொழும்பு கோட்டையில் இருந்து பொலன்னருவா வரை புதிய எக்ஸ்பிரஸ் ரயில் சேவை நேற்று ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனாவின் ஆதரவின் கீழ் பயணிகளின் நீண்டகால தேவையை பூர்த்திசெய்தது. ‘
புலதிசி’ என்ற புதிய எக்ஸ்பிரஸ் ரயிலின் தொடக்க பயணம் நேற்று கொழும்பு கோட்டையில் இருந்து தொடங்கியது மாலை 3.05 மணிக்கு ஜனாதிபதியுடன் கப்பலில். ரயில் தினமும் மாலை 3.05 மணிக்கு கொழும்பு கோட்டையில் இருந்து புறப்பட்டு இரவு 7.47 மணிக்கு பொலன்னருவாவை அடைகிறது. இந்த ரயில் பொலன்னருவிலிருந்து அதிகாலை 3.45 மணிக்கு புறப்பட்டு காலை 9.08 மணிக்கு கொழும்பு கோட்டையை அடைகிறது.
புதிய ‘எஸ் 9’ பவர் செட்டில் ஆறு பெட்டிகளும் உள்ளன, அதில் ஒரு குளிரூட்டப்பட்ட பயிற்சியாளர், இரண்டு இரண்டாம் வகுப்பு பயிற்சியாளர்கள் மற்றும் மூன்று மூன்றாம் வகுப்பு பயிற்சியாளர்கள் உள்ளனர். ரயில் நிறுத்தப்படும் போல்கஹவேலா, குருநேகலா, மஹோ, கலாவேவா, கெகிராவா, ஹபரானா மற்றும் ஹிங்குராகோடாவில். இந்த ரயில் சேவையில் இருக்கை முன்பதிவு வசதிகள் உள்ளன.
SHARE