நியூசிலாந்து தொடரில் பங்கேற்கும் இந்திய வீரர்களின் பெயர் பட்டியல்

65
நியூசிலாந்து தொடருக்கான இந்திய கிரிக்கெட் அணி அறிவிப்பு - ஷிகர் தவானுக்கு பதில் இளம் வீரருக்கு வாய்ப்பு

கோலி மற்றும் வில்லியம்சன்
நியூசிலாந்து நாட்டிற்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள இந்திய அணி அந்நாட்டுடன் ஐந்து 20 ஓவர் , 3 ஒருநாள் மற்றும் 2 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாட உள்ளது. இரு அணிகள் மோதும் முதல் டி20 போட்டி வரும் 24-ம் தேதி ஆக்லாந்தில் நடைபெற உள்ளது.
இந்நிலையில், நியூசிலாந்து தொடரில் பங்கேற்கும் இந்திய வீரர்களின் பெயர் பட்டியலை பிசிசிஐ வெளியிட்டது.
பிரித்வி ஷா, ஷிகர் தவான் மற்றும் சஞ்சு சாம்சன்

டி20 போட்டிகளில் பங்கேற்கும் இந்திய வீரர்களின் விவரங்கள்:-
விராட் கோலி (கேப்டன்), ரோகித் சர்மா, சஞ்சு சாம்சன், கேஎல் ராகுல், ஷ்ரேயாஸ் அய்யர், மணிஷ் பாண்டே, ரிஷப் பண்ட் (கீப்பர்), ஷிவம் டுபே, குல்தீப் யாதவ், சாஹல், வாஷிங்டன் சுந்தர், பும்ரா, முகமது ஷமி, நவ்தீப் சைனி, ஷர்துல் தாகூர், கேதர் ஜாதவ்.
ஒரு நாள் போட்டிகளில் பங்கேற்கும் இந்திய வீரர்களின் விவரங்கள்:-
விராட் கோலி (கேப்ட), ரோகித் சர்மா, பிரித்வி ஷா, கேஎல் ராகுல், ஷ்ரேயாஸ் அய்யர், மணிஷ் பாண்டே, ரிஷ்ப் பண்ட் (கீப்பர்), ஷிவம் டுபே, குல்தீப் யாதவ், சாஹல், ரவீந்திர ஜடேஜா, பும்ரா, முகமது ஷமி, நவ்தீப் சைனி, ஷர்துல் தாகூர், கேதர் ஜாதவ்.
தோள் பட்டை காயம் காரணமாக நியூசிலாந்து தொடரில் பங்கேற்காத ஷிகர் தவானின் டி20 இடத்திற்கு சஞ்சனும், ஒருநாள் போட்டிக்கான இடத்திற்கு பிரித்வி ஷாவும் களமிறங்க உள்ளனர்.
SHARE