முன்னாள் அதிபர் பராக் ஒபாமா வீட்டில் நேர்ந்த சோகம்.!

61

 

அமெரிக்க முன்னாள் ஜனாதிபதி பராக் ஒபாமா தன்னுடன் 13 வருடங்களாக இருந்த தன் செல்ல நாய் புற்றுநோயால் இறந்ததால் வேதனை தெரிவித்துள்ளார்.

அமெரிக்க முன்னாள் ஜனாதிபதி பராக் ஒபாமாவின் குடும்பத்தினருக்கு, கடந்த 2008 ஆம் வருடம் ஜனாதிபதித் தேர்தல் பிரச்சாரத்தின் முக்கிய ஆதரவாளராக இருந்து மறைந்த செனட்டர் எட்வர்ட் எம் கென்னடி, Portuguese Water Dog இனத்தைச் சேர்ந்த Bo என்ற நாய்க்குட்டியை பரிசாக அளித்துள்ளார்.

இந்நிலையில் Bo, பல நாட்களாக புற்றுநோயால் போராடிவந்த நிலையில், கடந்த சனிக்கிழமையன்று உயிரிழந்தது. இதனால் மிகுந்த வேதனையடைந்த ஒபாமா, தன் ட்விட்டர் பக்கத்தில் குறிப்பிட்டிருப்பதாவது, “இன்று எங்கள் குடும்பம் விசுவாசமான மற்றும் உண்மையான நண்பனை இழந்திருக்கிறது, எங்களது வாழ்க்கையில் நல்ல நாள் மற்றும் கெட்ட நாட்களில் அவனைப் பார்த்து மகிழ்ந்திருக்கிறோம்,

SHARE