டவுன்லோட்களில் புது மைல்கல் எட்டிய ஜிமெயில் ஆப்

26
டவுன்லோட்களில் புது மைல்கல் எட்டிய ஜிமெயில் ஆப்

ஜிமெயில்
ஆண்ட்ராய்டு தளத்தில் ஜிமெயில் செயலி ஆயிரம் கோடி டவுன்லோட்களை கடந்துள்ளது. டவுன்லோட்களில் இத்தகைய மைல்கல் எட்டிய நான்காவது செயலியாக ஜிமெயில் இருக்கிறது. முன்னதாக கூகுள் பிளே ஸ்டோர், யூடியூப் மற்றும் கூகுள் மேப்ஸ் போன்ற செயலிகள் ஆயிரம் கோடி டவுன்லோட்களை கடந்தது.
ஏப்ரல் 2004 வாக்கில் அறிமுகமான ஜிமெயில் செயலி இன்றும் உலகின் பிரபல மின்னஞ்சல் செயலிகளில் ஒன்றாக இருக்கிறது. ஜிமெயில் செயலியில் அவ்வப்போது பல்வேறு புது அம்சங்கள் அப்டேட் மூலம் வழங்கப்படுகிறது. அந்த வகையில் சமீபத்தில் வெளியான அப்டேட் ஜிமெயில் செயலியில் அண்டூ அம்சம் வழங்கியது. இதை கொண்டு அனுப்பிய மின்னஞ்சலை திரும்ப பெற முடியும்.
 ஜிமெயில் அனுப்பிய மின்னஞ்சல்களை 5 நொடிகள், 10 நொடிகள், 20 நொடிகள் அல்லது 30 நொடிகளில் திரும்ப பெற முடியும். ஜிமெயிலில் அண்டூ அம்சம் ஜிமெயில் வெப் மற்றும் மொபைல் செயலியில் வழங்கப்படுகிறது.
SHARE